Hỏi Nội dung bài viết Affiliate

hunglq

Em có 1 site 1 ngày khoảng tầm 1500 người vào từ tìm kiếm ở các bài list products và có được 1200 click. Trung bình thu nhập mỗi tháng em được $5k5, mỗi ngày khoảng 90 order, như vậy nội dung bài viết và tỉ lệ chuyển đổi của em đã tốt chưa mọi người nhỉ?

Mạnh Thìn

Active Member
koi chừng Nhi Phan chuyển kiếp đó
Chuẩn, ko hiểu mấy thành phần giả nai này ý đồ là gì. Nên thả cái kiểu vờ ngu ngơ khoe hàng hay ý đồ làm gì đó. Thánh 5 đến 10k$ trên forum này cũng nhiều mà toàn im im làm, . Có rảnh háng để khoe đâu

tpngo13

Member
Em có 1 site 1 ngày khoảng tầm 1500 người vào từ tìm kiếm ở các bài list products và có được 1200 click. Trung bình thu nhập mỗi tháng em được $5k5, mỗi ngày khoảng 90 order, như vậy nội dung bài viết và tỉ lệ chuyển đổi của em đã tốt chưa mọi người nhỉ?
Lại fake rồi, giọng ko khác gì vụ bán domain, income đạt được $5,5K thì chả thằng nào ngu để mà lên đây tìm lời khuyên cả ;), không biết mục đích lần này là để làm gì?

Điêu Dân

Member
chỉ biết ướt ;)

hunglq

Hiểu gì chết liền luôn. Chia sẻ để mọi người cho nhận định về kết quả mà toàn nói gì gì đâu.

ryzen

Member
Lại fake rồi, giọng ko khác gì vụ bán domain, income đạt được $5,5K thì chả thằng nào ngu để mà lên đây tìm lời khuyên cả ;), không biết mục đích lần này là để làm gì?
mục đích là để ae inbox..rồi nhờ tối ưu site để tăng tỉ lệ chuyển đổi bác ơi =]]