Nhờ tư vấn: Làm gì với site như thế này

supernguyen

Active Member
Đây là dấu hiệu của con expired đó có sức mạnh. Ngoài ra có thể đánh giá đc key này khá dễ. Bác tối ưu cho mns cho key này càng tốt.
Chưa gì đã có ông comment hâm dọa rồi, sợ quá
Hello!
You’ve been hacked!
Now we have all the information about you and your accounts:
  • all your logins and passwords from all accounts in payment systems, social. networks, e-mail, messengers and other services (cookies from all your browsers, i.e. access without a login and password to any of your accounts)
  • history of all your correspondence by e-mail, messengers and social. networks
  • all files from your PC (text, photo, video and audio files)
Changing your username and password will not help, we will hack you again.
Pay a ransom of $ 250 and you can sleep peacefully without worrying that all information about you and all your accounts, files and personal correspondence will not become public and will not fall into the hands of intruders.
Bitcoin wallet to which you want to transfer $ 250 1MaRdde6X7SGuoCdFNL2fmgpLomdx7peGC
If you do not pay until tomorrow evening, then we will sell all this information on the darknet, there is a huge demand for such information
Pay $ 250 and sleep well!

nhiphan

Hôm nay lần đầu tiên trong đời vượt mốc 1000 order/1 ngày các bác ạ. Kiểm tra mới biết nay có sự kiện Amazon Prime Day

Mạnh Thìn

Active Member
Hôm nay lần đầu tiên trong đời vượt mốc 1000 order/1 ngày các bác ạ. Kiểm tra mới biết nay có sự kiện Amazon Prime Day
Ờ thì rồi sao? góp ý một câu nhé, bạn có 10k order hay income vài trăm k thì bạn hưởng. Bạn có thể làm hẳn 1 topic để show incomme của bạn, đang thảo luận về site bạn comment vu vơ ở đây làm gì. Cá nhân mình chả quan tâm đâu

Last edited:

nhiphan

Ờ thì rồi sao? góp ý một câu nhé, bạn có 10k order hay income vài trăm k thì bạn hưởng. Bạn có thể làm hẳn 1 topic để show incomme của bạn, đang thảo luận về site bạn comment vu vơ ở đây làm gì. Cá nhân mình chả quan tâm đâu
oke bạn.

tuivodanh

Đang thớt tư vấn làm gì vs tên miền này, bạn vào comment đc 1k order amz có thấy nó lạc đề ko :))

hacker10

Member
Site này nhìn backlink kiểu đó chỉ có redirect hoặc bị bắn link mới thế

Mạnh Thìn

Active Member
Site này nhìn backlink kiểu đó chỉ có redirect hoặc bị bắn link mới thế
thế thì bạn chưa bao giờ nhìn thấy site xịn rồi, trước nó là của 1 tổ chức cực lớn. sau lụi, có 1 catagory cũ nó 301 về đó, tên cũ của tổ chức. tiếc nó ko 301 về trang chủ.

Last edited:

supernguyen

Active Member
thấy cái đường link nó thẳng đứng lên từ vài tháng gần đây là sao. Bạn mua chưa, ko mua thì up lên ai có nhu cầu thì xem mua.

Mạnh Thìn

Active Member
thấy cái đường link nó thẳng đứng lên từ vài tháng gần đây là sao. Bạn mua chưa, ko mua thì up lên ai có nhu cầu thì xem mua.
mua rồi bạn ơi, hình như chủ nó quên gia hạn. cái domain này content được update gần đây. mình tìm hiểu qua nó là tổ chức phi chính phủ. nhiều trang uy tín nó mention tới theo dự án của nó nên link mới tăng gần đây. mấy dạng tổ chức thì ảo ảo link về nhiều mà nó kho chủ định SEO.

Last edited: