Hỏi Lượng mua hàng trên Amazon tháng này thấp

ThangLe

Member
dùng vps đi rẻ rề 5 usd một tháng mạnh hơn host nhiều, cài đặt thì xem trên hocvps có hết, mình học công nghệ sinh học mà còn cài được.
VPS được cái rẻ nhưng bản thân phải tự quản lý cái hosting đó từ bảo mật, này nọ tùm lum hết. Bỏ 1 chút tiền cho tụi hosting nó quản lý luôn, mình chỉ tập trung vào SEO là ok.

inpower

Member
VPS được cái rẻ nhưng bản thân phải tự quản lý cái hosting đó từ bảo mật, này nọ tùm lum hết. Bỏ 1 chút tiền cho tụi hosting nó quản lý luôn, mình chỉ tập trung vào SEO là ok.
Các Hosting thường dùng 1 thời gian chậm, đơn cử thằng HostGator, StableHost, ban đầu mới ra mắt khách hàng thì nhanh, xong chậm như sên. Còn VPS thì vào 1 nhát là load web đc ngay, nó còn dùng công nghệ điện toán đám mây gì đó mà tốc độ load ko ảnh hưởng ở mọi khu vực trên thế giới

ThangLe

Member
Các Hosting thường dùng 1 thời gian chậm, đơn cử thằng HostGator, StableHost, ban đầu mới ra mắt khách hàng thì nhanh, xong chậm như sên. Còn VPS thì vào 1 nhát là load web đc ngay, nó còn dùng công nghệ điện toán đám mây gì đó mà tốc độ load ko ảnh hưởng ở mọi khu vực trên thế giới
Sài hosting mà gói giá nó cao chút, tầm $20/mo trở lên là ok. Mình đang dùng cloudways $22/mo, load good, support 24/7 good. Load nhanh ko phải yếu tố quan trọng nhất, mà support nó giải quyết đc vấn đề khi hosting xảy ra lỗi mới quan trọng nhất. VPS thì tự bản thân phải giải quyết đc vấn đề này.

inpower

Member
6 hôm nay mới đc 1 sales. Mùa giáp hạt thực sự đã bắt đầu 3 tháng 9,10,11. Phải từ Noel trở đi mới sáng sủa

ThangLe

Member
Ae nào có template dạng List article của Authority hacker ko? Trc học của Lâm nguyễn giờ ko còn template đó nữa. Ai có send mình nhé. Tks

inpower

Member
Ae nào có template dạng List article của Authority hacker ko? Trc học của Lâm nguyễn giờ ko còn template đó nữa. Ai có send mình nhé. Tks
Hoa hồng về quanh mức 3 với 4% mà vẫn nhiều bác lao vào nhỉ ^^

hiepsiga

Hoa hồng về quanh mức 3 với 4% mà vẫn nhiều bác lao vào nhỉ ^^
Người kiếm 5-6 con số mỗi tháng với chỉ Amazon Aff vẫn đầy mà bác. Nhưng trò chơi không phải dành cho tất cả mọi người. Thay vì kêu ca, mình khuyên bác nên cắt lỗ sớm. Nếu bác muốn thanh lý site cũ hay hệ thống cũ, cứ PM mình nhé.

mrspeed

Member
Người kiếm 5-6 con số mỗi tháng với chỉ Amazon Aff vẫn đầy mà bác. Nhưng trò chơi không phải dành cho tất cả mọi người. Thay vì kêu ca, mình khuyên bác nên cắt lỗ sớm. Nếu bác muốn thanh lý site cũ hay hệ thống cũ, cứ PM mình nhé.
Vẫn đang ôm vào à bác ơi