Hai bữa nay ko thấy order

congtubot

Member
tính đến hôm nay 22/12 giờ Mỹ thì e kiếm dc $392,91, nếu như tính hoa hồng như hồi xưa là 6% thì đã là $785,82. Giờ còn 3% HH, nghĩ mà ức quá các men :(

ThangLe

Member
tính đến hôm nay 22/12 giờ Mỹ thì e kiếm dc $392,91, nếu như tính hoa hồng như hồi xưa là 6% thì đã là $785,82. Giờ còn 3% HH, nghĩ mà ức quá các men :(
Ngon rồi. A 2 tháng nay chưa đến $50/mo. Giai đoạn này đang khó kiếm tiền online.

inpower

Member
Các anh em kiếm được đều như nhau hết ấy mà, Mỹ nó đang bị Covid Tàu nó tẩn nên nó đang tổn thương lắm. Khi nó giảm hoa hồng xuống thế là mình biết ngay sẽ ngấm đòn ngay tháng sau, hoa hồng kiểu ấy thì 1 người ko cần có kiến thức kinh doanh chuyên sâu cũng thấy là không còn xứng đáng để xả tiền đầu tư & cày cuốc nữa. Mình đang phải tìm 1 cty làm chống móm, giờ đi làm cho các cty VN nó cũng họp hành suốt ngày & cũng tù lắm

ThangLe

Member
Tôi có 1 site trc đây đag kiếm $400/mo thì đùng 1 cái bị deindex nguyên site thế là tiền về $0 mấy tháng sau đó. Thế nó mới shock hàng.

ThangLe

Member
Hiện tại mình đang cài đặt PI network trên điện thoại để đào PI & ở VN có một số quán dùng tiền PI để thanh toán. Cái hay đào PI là ko mất tiền, chỉ cần mỗi 24 tiếng ta lại kích hoạt để điện thoại tự động đào PI. Ae nào muốn kiếm tiền free nên tham khảo. Tiền Pi do tiến sĩ Nicolas bên Mỹ tạo ra.