Em thành viên mới, vào đây thấy mình nhỏ bé quá so với các bác quá! @@

Binh Hoang

Chào các bác.

Em mới đăng ký thành viên diễn đàn. Search Google MMO các thứ thì trôi tới đây. Vô đọc con đường MMO của các bác em thấy ngưỡng mộ quá.

Em cũng có chút thu nhập nhưng loanh quanh cũng 500-600$/month. Tháng nào cao lắm thì lên được 1k. Vào đây các anh (nhiều "anh" nhỏ tuổi hơn cả em) mà toàn vài ngàn đến vài chục ngàn/month. Nể thiệt. Em đang chiến Google Adsense và Crypto Affliate.

Nói chung, em viết post này thay cho lời chào và học hỏi. Chúc các nác khỏe mạnh!

Binh Hoang

Bạn làm GA việt hay global vây? Có SEO ko?
Dạ GA mảng global, mà là mảng giáo dục, nên nó hơi nản. Em cũng đang nuôi 1 site GA việt, đã có thu nhập nhưng hơi èo uột, có điều cũng đáng để đeo đuổi thêm.

Mạnh Thìn

Active Member
Cái này nó tùy ngách nào và quốc gia nào thôi bác ơi. traffic em cỡ 1500 ~ 2000/day.
Mình cũng đang phát triển site global. kết bạn trao đổi kinh nghiệm với nhé bác ơi

inpower

Member
vào thì vào việc đek gì phải viết bài chào hỏi, rườm rà vãi

Thang Lee

Chào các bác.

Em mới đăng ký thành viên diễn đàn. Search Google MMO các thứ thì trôi tới đây. Vô đọc con đường MMO của các bác em thấy ngưỡng mộ quá.

Em cũng có chút thu nhập nhưng loanh quanh cũng 500-600$/month. Tháng nào cao lắm thì lên được 1k. Vào đây các anh (nhiều "anh" nhỏ tuổi hơn cả em) mà toàn vài ngàn đến vài chục ngàn/month. Nể thiệt. Em đang chiến Google Adsense và Crypto Affliate.

Nói chung, em viết post này thay cho lời chào và học hỏi. Chúc các nác khỏe mạnh!
Đúng là ai cũng muốn VƯỢT NGƯỠNG
Nhưng Thật sự thì có biết bao nhiêu người mong được con số như bác mà lại không được ấy.
Em nay 28 tuổi ròi, biết mmo từ 2014 mà đến nay vẫn chưa có cái nghề... haizzz