(Dịch vụ) Viết bài cho Site Tiếng Việt

Anh Kỳ

Mình có kinh nghiệm viết lách 1 năm.
Mình đã từng làm review sản
phẩm như sách tiếng anh,kem, và nhất là về làm đẹp.
Lợi thế của mình cũng viết bài SEO.
Mình Viết bài cho Site Tiếng Việt theo yêu cầu. Số lượng từ và chất lượng không copy từ 70 - 100%
Chuẩn SEO Good Yoast SEO. Chi tiết link bài viết bạn có thể Skype: anhlachuavip
Các bạn sẽ hài lòng về dịch vụ của mình, luôn chăm chỉ để hoàn thành công việc!

Anh Kỳ

Ngoài ra nhận lấy email những site có chủ đề liên quan, để viết bài cho site đi guest post. Hiện tại mình đã làm cho một số người đều ưng ý.

Anh Kỳ

Áp dụng:

Lựa chọn 1:
Giá 25k/ bài – Áp dụng cho các đơn hàng trên 20 bài viết. Tối thiểu 500 chữ. Phần tiêu đề, mở bài, đoạn kết được viết mới hoàn toàn(Đảm bảo tối thiểu 30% nội dung được viết mới, không vi phạm bản quyền). Phần giữa bài được xáo trộn, sửa, viết mới một phần. (Dưới 20 bài viết tính phí 30k/ bài).
+ Unique 100% thêm 10k.
+Miễn phí sửa lại như yêu cầu, vui vẻ!
Lựa chọn 2: Giá 80k / bài – Áp dụng cho các đơn hàng >10 bài viết. Tối thiểu hơn 1k chữ. Tất cả nội dung bài viết được viết mới hoàn toàn, hay và chuẩn Seo. (Dưới 10 bài tính phí 85k/ bài). Được lọc từ nguồn bài nước ngoài.
+Miễn phí sửa lại như yêu cầu, vui vẻ!

HỖ TRỢ UP BÀI: Với các bạn có ít thời gian đăng bài, mình có thể hỗ trợ up bài lên website với mức phí 5k / bài viết.

Ngoài ra mình nhận lấy email những site có chủ đề liên quan, để các bạn viết bài cho site để đi link về site của mình. Hiện tại đang có sẵn hơn 200 email chủ đề, đồ dùng nhà bếp: như máy sinh tố,làm bánh,... Mình sẽ lọc email và gửi qua Word.