Hỏi Bạn ở tỉnh nào? Gặp gỡ cafe đê!

Nhi Phan

Member
Dạo này thấy cộng đồng về Amazon ít dần, những cộng đồng cũ thấy ít hoạt động hẳn. Có lẻ vì người Việt đã và đang nổi loạn trên sân chơi quốc tế làm cho các anh chị đi trước không dám kéo thêm nhiều kẻ phá đám vào cuộc chơi. Nhiều khi cũng cảm thấy cô đơn khi bên cạnh không còn ai để sẻ chia sớm tối, chỉ biết ngồi cặm cụi một mình với chiếc màn hình máy tính vô cảm. Chắc hẳn nhiều anh chị em cũng cảm thấy thế, phải không?

Khai đi, bạn ở đâu? biết đâu trong group lại có những anh em đồng hương cũng muốn gặp gỡ bạn để giao lưu để vơi đi nỗi buồn sau mỗi lần Google cập nhật hay những lần anh Jeff Bezos cho ngừng cuộc chơi.

Mình khai trước nhé, mình ở TP HCM.

admin

Administrator
Staff member
Tên forum của bạn là ảo phải ko? Nếu ko ngại thì inbox hoặc kết bạn với mình nhé, thấy bạn cũng hay hoạt động trên forum và mình thì bận quá lâu lắm rồi ko vào để xem, mình đang muốn tuyển mod bạn có muốn lên mod quản lí forum ko bạn?

mrspeed

Member
Chuẩn rồi, để các bạn active thuong xuyên làm Mod, duyệt bài tránh spam và có động lực chia sẻ cho anh em theo với :)

Huy Pham

Mình cũng ở Sài Gòn đây. Làm authority site cũng 3, 4 năm rồi. Nhưng không tìm được nhóm affiliate/ad site để cùng thảo luận.

tonypham

Member
Dạo này thấy cộng đồng về Amazon ít dần, những cộng đồng cũ thấy ít hoạt động hẳn. Có lẻ vì người Việt đã và đang nổi loạn trên sân chơi quốc tế làm cho các anh chị đi trước không dám kéo thêm nhiều kẻ phá đám vào cuộc chơi. Nhiều khi cũng cảm thấy cô đơn khi bên cạnh không còn ai để sẻ chia sớm tối, chỉ biết ngồi cặm cụi một mình với chiếc màn hình máy tính vô cảm. Chắc hẳn nhiều anh chị em cũng cảm thấy thế, phải không?

Khai đi, bạn ở đâu? biết đâu trong group lại có những anh em đồng hương cũng muốn gặp gỡ bạn để giao lưu để vơi đi nỗi buồn sau mỗi lần Google cập nhật hay những lần anh Jeff Bezos cho ngừng cuộc chơi.

Suy nghĩ của bạn rất giống suy nghĩ của mình. Xin nick skype chém gió, học tập, giao lưu nhé bạn.

tazza

Member

hay lắm bạn ơi, nhưng tiếc quá mình lại ở Hà Nội