Bán ASMContent - Dịch vụ Content Marketing Chất Lượng Trọn Gói

ASMLink

Member
Đầu tiên, thread này không dành cho những webmaster/chủ site xây dựng các website theo dạng "ăn sổi", kém chất lượng và không quan tâm đến giá trị mang lại cho độc giả.

Có những bài viết chả ma nào đọc hoặc ghé thăm xong out ngay lập tức, có những bài viết dài đến mấy chục cái scroll chuột nhưng lại được vài trăm lượt share, comment ầm ầm. Nếu bạn đang xây dựng một online business bền vững và lâu dài, content chất lượng là điều tối quan trọng.

Một nội dung content chất lượng cao sẽ giúp
  • Tăng trust của site, dễ rank hơn, giảm thiểu công sức và chi phí trong việc SEO

• Tăng nhiều bacllink tự nhiên và chất lượng: Bạn hoàn toàn có thể promote những bài viết chất lượng trên site của bạn để có thể lấy được những backlink FREE

• Tăng traffic nhờ social signal do độc giả sẽ dễ share post của bạn

• ...và ti tỉ lợi ích khác
Vậy thế nào là một bài viết chất lượng cao và làm thế nào để tạo ra được những bài viết như vậy?

Trong tuần tới ASM sẽ cho ra 1 series những bài viết siêu chất về Content Marketing để trang bị thêm kiến thức cho anh em :D

Chuỗi series bài viết sẽ đi sâu vào 4 giai đoạn không thể thiếu để sản xuất ra được một bài viết chất lượng cao mà ASMContent - Dịch Vụ Content Marketing Trọn Gói đã và đang áp dụng để cung cấp gần 100 bài viết hàng tháng cho các site trong hệ thống cũng như cho các khách hàng thân thiết.
  1. Research Content & Lên Outline: Đây là khâu QUAN TRỌNG NHẤT mà mình dám chắc 90% chủ site đang thiếu - đó là khâu nghiên cứu nội dung và lên dàn ý. Kết quả phải đạt được sau khâu này là 1 dàn ý thật chi tiết cover được tất cả các nội dung mà độc giả sẽ cần khi search keyword đó. Và quan trọng hơn là dàn ý của bạn phải TỐT HƠN TẤT CẢ các đối thủ trong top 10.

2. Order Writer: Nếu bạn đang viết content cho người nước ngoài đọc, đừng bao giờ thuê writer Pakistan, I-ran I-rắc I-abcxyz thậm chí cả Việt Nam, đó là kinh nghiệm xương máu khi mình cũng đã từng tham rẻ và thử order writer với rate rất thấp. Kết quả là nhận được rất nhiều "comment chửi" của độc giả :D

3. Proof Read & Edit: Sẽ khó khăn cho những ai không thạo tiếng anh, thậm chí thạo nhưng đọc xong cũng không biết hay dở và đúng sai thế nào. Kinh nghiệm là phải chia thật cụ thể các tiêu chí của 1 bài viết tốt và lập thành 1 checklist. Bên mình sẽ tặng ae checklist này tại link này.

4. Format and Publish: Hãy chăm chút cho đứa con bạn thật chu đáo về mặt hình ảnh bởi dù content của bạn có chất lượng, có hay đến mấy nhưng trình bày rối rắm, thẩm mỹ thấp, ảnh design xấu xí thì cũng vứt.
Trên đây là Dịch Vụ Content Marketing Trọn Gói ASMContent gồm quy trình 4 bước chuyên nghiệp. Nếu bạn đang gặp khó khăn trong công đoạn sản xuất content và muốn được ASMTeam tư vấn miễn phí, hãy contact chúng tôi - https://www.facebook.com/ASMContent/

ASMLink

Member
Dịch vụ dành cho anh em ít thời gian mà các bác, bao trọn gói content + đăng bài luôn.
Hiện tại bên mình nếu tính luôn cả người việt + nước ngoài thì có khoảng gần 20 khách hàng lâu dài rồi.
Mà toàn dân ẩn hình:D

cbbfff

Review:

Dịch vụ tốt, giá hơi cao (so với người ngân sách ít như mình). Support tận tình. Dốt văn nên nghĩ gì nói đó :)

p/s: Điểm trừ là mình có xin file word để lưu mà chưa thấy :(

ASMLink

Member
Review:

Dịch vụ tốt, giá hơi cao (so với người ngân sách ít như mình). Support tận tình. Dốt văn nên nghĩ gì nói đó :)

p/s: Điểm trừ là mình có xin file word để lưu mà chưa thấy :(
Cảm ơn bác đã góp ý :D bọn e sẽ hoàn thành dvu hơn nữa.

ASMLink

Member
sao gói nào cũng 35$ vay adm
Gói $35 là gói đầy đủ từ lên outline, viết bài, proof read và edit rồi post và format bài bác nhé. siêu đầy đủ đó ạ :D :D